घरराजकारणहायड्रोजन बॉम्ब कसला राहुल गांधींचा लवंगी तोटा

हायड्रोजन बॉम्ब कसला राहुल गांधींचा लवंगी तोटा

मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस

मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी लोकसभेतील विरोधी पक्षनेते राहुल गांधी यांच्यावर जोरदार टीका केली आहे, तर राज्याचे मंत्री चंद्रशेखर बावनकुळे यांनी काँग्रेस पक्षाला अत्यंत खराब अवस्थेत असल्याचे म्हटले आहे. मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस म्हणाले की, राहुल गांधी यांनी ज्या ‘हायड्रोजन बॉम्ब’चा दावा केला होता, तो प्रत्यक्षात छोट्या फटाक्यापेक्षा अधिक काहीच नव्हता. माझ्या मते, राहुल गांधी आता अशा एका अजेंड्यावर काम करत आहेत जो भारतातील लोकशाहीच्या सुरळीत कार्यप्रणालीसाठी धोकादायक आहे.

फडणवीस म्हणाले की, हा अजेंडा अशा विदेशी शक्तींशी जोडलेला आहे ज्यांचे उद्दिष्ट भारताच्या लोकशाही आणि संविधानाबद्दल जनतेच्या विश्वासाला डळमळीत करणे आहे. दरम्यान, महाराष्ट्र सरकारचे मंत्री चंद्रशेखर बावनकुळे यांनीही लोकसभेतील विरोधी पक्षनेते राहुल गांधी आणि काँग्रेसवर निशाणा साधला आहे.

हेही वाचा..

बांगलादेशातील चटगावमध्ये पुन्हा हिंसाचार

पार्थ पवारांचे जमीन खरेदी प्रकरण : काय म्हणाले मुख्यमंत्री ?

ईडीकडून जम्मू-कश्मीरमधील सहा ठिकाणी छापे

राजद आणि काँग्रेस एकमेकाला खाली खेचण्यात व्यस्त

बिहार निवडणुकीत राहुल गांधींच्या पराभवानंतर भाजपा अध्यक्ष जे. पी. नड्डा यांच्या वक्तव्यावर प्रतिक्रिया देताना बावनकुळे म्हणाले की, “नड्डा यांनी जे काही सांगितले ते पूर्णपणे बरोबर आहे. मी तर राहुल गांधींना 1,000 रुपयांची टिप पाठवायची ठरवली होती. त्यांनी ती स्वीकारली असती तर मी ती रक्कम त्यांच्या सांगितलेल्या कुठल्याही खात्यात पाठवली असती.” भाजप नेते म्हणाले की, काँग्रेस पक्षाची स्थिती इतकी वाईट आहे की महाराष्ट्रात ते पाचव्या क्रमांकावरही येऊ शकत नाहीत आणि बिहारमध्ये तर परिस्थिती आणखी बिकट आहे. नड्डा पूर्णपणे बरोबर आहेत. महाराष्ट्रात दररोज लोक काँग्रेस पक्ष सोडत आहेत.

याआधीही मंत्री बावनकुळे यांनी म्हटले होते की, “हिंदू-मुस्लिम मुद्द्यांची चर्चा कोण करतो? हे तेच लोक करतात जे मतांच्या राजकारणात गुंतलेले आहेत. संपूर्ण देश आणि महाराष्ट्र हे चांगले ओळखतात आणि हेही जाणतात की यामागे कोण काम करत आहे. काँग्रेसने आयुष्यभर मतांसाठी तडजोडी केल्या आणि आता उद्धव ठाकरेही त्यांच्यासोबत आले आहेत. मनसेदेखील त्याच मार्गावर आहे.”

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

Exit mobile version