घरराजकारणबिहारमध्ये एनडीए पुन्हा दोन तृतीयांश बहुमताने सरकार स्थापन करेल

बिहारमध्ये एनडीए पुन्हा दोन तृतीयांश बहुमताने सरकार स्थापन करेल

संरक्षण मंत्री राजनाथ सिंह यांनी व्यक्त केला विश्वास

देशाचे संरक्षण मंत्री राजनाथ सिंह यांनी विश्वास व्यक्त केला की, सत्ताधारी एनडीए बिहारमध्ये पुन्हा दोन तृतीयांश बहुमताने सरकार स्थापन करणार आहे. पाटणा येथे पत्रकारांशी बोलताना राजनाथ सिंह म्हणाले, “हे स्पष्ट आहे की एनडीए येथे दोन तृतीयांश बहुमताने सरकार स्थापन करणार आहे. बिहारच्या लोकांनी आपले मन बनवले आहे आणि गेल्या वीस वर्षांत नितीश कुमार यांनी ज्या पद्धतीने येथे विकासाला गती दिली आहे त्यामुळे त्यांनी आपले मन बनवले आहे. जर कोणी बिहारची प्रतिष्ठा केवळ भारतातच नव्हे तर आंतरराष्ट्रीय स्तरावर वाढवू शकत असेल तर ते एनडीए सरकार आहे.”

राजनाथ सिंह यांनी मागील राजद आणि काँग्रेस सरकारांवर टीका केली आणि आरोप केला की त्यांच्या शब्द आणि कृतीत नेहमीच अंतर राहिले आहे. “राजद सरकार असो किंवा काँग्रेस सरकार, त्यांच्या शब्द आणि कृतीत सतत तफावत असल्याचे मला दिसून आले आहे. त्यांच्या शब्द आणि कृतीतील या तफावतीमुळे विश्वासाचे संकट निर्माण झाले आहे, जे बिहारमधील प्रत्येक जागरूक नागरिकाला माहिती आहे. येथे एनडीए सरकार स्थापन होईल,” असा विश्वास त्यांनी व्यक्त केला.

हे ही वाचा:

“मदरसा शब्दावर आक्षेप नाही!” उत्तराखंडचे मुख्यमंत्री पुष्कर सिंह धामी असे का म्हणाले?

डोनाल्ड ट्रम्प यांच्या विरोधानंतरही जोहरान ममदानी विजयी

किश्तवाडच्या दुर्गम छत्रू भागात चकमक; तीन दहशतवादी लपल्याचा संशय

बद्धकोष्ठतेपासून डायबिटीजपर्यंत प्रत्येक आजारावर उपाय काय ?

संरक्षणमंत्र्यांनी केंद्रातील एनडीए सरकारचे कौतुक करताना म्हटले की, पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या नेतृत्वाखाली भारत वेगाने वाढत आहे आणि लवकरच जगातील अर्थव्यवस्थांमध्ये तिसऱ्या क्रमांकावर पोहोचेल. ते म्हणाले की, “भारत चौथ्या स्थानावर पोहोचला आहे आणि प्रमुख आंतरराष्ट्रीय वित्तीय कंपन्या असा दावा करत आहेत की मोदींच्या नेतृत्वाखाली भारत करत असलेली जलद प्रगती थांबवता येणार नाही आणि आकाराच्या बाबतीत ते लवकरच जगातील अर्थव्यवस्थांमध्ये तिसऱ्या स्थानावर पोहोचेल.”

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

Exit mobile version