घरविशेषसुदर्शन रेड्डींनी लालू यादव यांची घेतली भेट; भाजप म्हणाली – ढोंगीपणा उघड...

सुदर्शन रेड्डींनी लालू यादव यांची घेतली भेट; भाजप म्हणाली – ढोंगीपणा उघड झाला!

अमित मालवीय यांची फोटो पोस्टकरत टीका

- Advertisement -

भाजप नेते अमित मालवीय यांनी सोमवारी (८ सप्टेंबर) ‘इंडी’चे विरोधी आघाडीचे उमेदवार आणि सर्वोच्च न्यायालयाचे माजी न्यायाधीश बी. सुदर्शन रेड्डी यांनी चारा घोटाळ्यातील दोषी लालू प्रसाद यांची भेट घेतल्याबद्दल टीका केली. त्यांनी या भेटीला उच्च संवैधानिक पदासाठी इच्छुक असलेल्या व्यक्तीने सार्वजनिक जीवनातील अखंडतेचे धक्कादायक उल्लंघन म्हटले. त्यांनी निवृत्त न्यायाधीशांच्या मौनावरही टीका केली आणि ते ढोंगीपणा म्हटले. मालवीय म्हणाले, “निवृत्त न्यायाधीश आणि संवैधानिक नैतिकतेचे स्वयंघोषित रक्षक यांचे मौन आणखी धक्कादायक आहे. त्यांचा ढोंगीपणा उघड झाला आहे.”

भाजप नेते अमित मालवीय यांनी ट्विट केले की, “सर्वोच्च न्यायालयाचे माजी न्यायाधीश आणि इंडी आघाडीचे उमेदवार बी. सुदर्शन रेड्डी यांनी अलीकडेच चारा घोटाळ्यातील दोषी लालू प्रसाद यांची भेट घेतली, जे संसद सदस्यही नाहीत आणि उपराष्ट्रपती निवडणुकीत त्यांचे कोणतेही मत नाही. ही केवळ वाईट प्रतिमेची बाब नाही तर उच्च संवैधानिक पदासाठी निवडणूक लढवणाऱ्या व्यक्तीच्या सार्वजनिक जीवनातील प्रामाणिकतेवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित करते.”

त्याहूनही अधिक उल्लेखनीय बाब म्हणजे नेहमीचे संशयित निवृत्त न्यायाधीश आणि संवैधानिक नैतिकतेचे स्वयंघोषित रक्षक, या प्रकरणावर पूर्णपणे मौन बाळगत आहेत. हे मौन केवळ संशयास्पद नाही, तर त्यांच्या निवडक नैतिकतेचा आणि ढोंगीपणाचा पर्दाफाश करणारे आहे. दरम्यान, ९ सप्टेंबर रोजी होणाऱ्या उपराष्ट्रपतीपदाच्या निवडणुकीत विरोधी पक्षाचे उमेदवार न्यायमूर्ती (निवृत्त) बी. सुदर्शन रेड्डी आणि एनडीएचे उमेदवार सीपी राधाकृष्णन यांच्यात थेट लढत होणार आहे.

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

Exit mobile version