घरविशेषबंगालच्या कूचबिहारमध्ये शुभेंदू अधिकारी यांच्या ताफ्यावर हल्ला!

बंगालच्या कूचबिहारमध्ये शुभेंदू अधिकारी यांच्या ताफ्यावर हल्ला!

भाजपचा तृणमूलवर आरोप 

पश्चिम बंगाल विधानसभेतील विरोधी पक्षनेते आणि भाजप नेते शुभेंदु अधिकारी यांच्या ताफ्यावर कूचबिहार जिल्ह्यात हल्ला झाल्याचे वृत्त आहे. एका निदर्शनादरम्यान तृणमूल काँग्रेसच्या कार्यकर्त्यांनी शुभेंदु अधिकारी यांच्या ताफ्यावर हल्ला केला. तथापि, तृणमूल काँग्रेसने हे आरोप सुनियोजित नाटक असल्याचे म्हटले आहे. कूचबिहार पोलिस अधीक्षक कार्यालयाबाहेर भाजपच्या निदर्शनाचे नेतृत्व करण्यासाठी गेलेल्या अधिकारी यांना घोषणाबाजीचा सामना करावा लागला. खागराबारी परिसरात त्यांना काळे झेंडे दाखवण्यात आले.

घटनास्थळावरील दृश्यांमध्ये अधिकारी यांचा ताफा तृणमूल काँग्रेस (टीएमसी) च्या निदर्शनांमधून जात असल्याचे दिसून आले, जिथे पक्षाचे कार्यकर्ते काळे झेंडे फडकवत आणि घोषणाबाजी करताना दिसले. यावेळी निदर्शकांनी “परत जा” असे नारे दिले आणि त्यांच्या गाडीवर बूट फेकले. यामुळे गाड्यांच्या काचा फुटल्या आणि नुकसान झाले.
खरे तर, जिल्ह्यातील पक्षाच्या आमदारांवर अलिकडेच झालेल्या हल्ल्यांविरोधात निषेध करण्यासाठी भाजप कार्यकर्त्यांनी कूचबिहार पोलिस अधीक्षक कार्यालयाला घेराव घालण्याची योजना आखली होती. या भेटीदरम्यान विधानसभेतील विरोधी पक्षनेते पोलिस अधीक्षकांना भेटणार होते. अशातच ही घटना घडली.
हे ही वाचा : 

दरम्यान, भाजपने या हल्ल्यासाठी सत्ताधारी तृणमूल काँग्रेसला जबाबदार धरले आणि विरोधी पक्षनेत्याला धमकावण्याचा हा पूर्वनियोजित प्रयत्न असल्याचा दावा केला. तथापि, तृणमूल काँग्रेसने असा दावा केला की तोडफोडीत तृणमूलचा कोणताही कार्यकर्ते सहभागी नव्हता आणि हा हल्ला भाजपमधील अंतर्गत कलहाचा परिणाम होता.

घटनास्थळावरून मिळालेल्या छायाचित्रांमध्ये, निदर्शक ताफ्यातील वाहनांवर तृणमूल काँग्रेसचे झेंडे फडकवताना आणि गर्दीतून बूट फेकताना दिसत आहेत. दरम्यान, पश्चिम बंगाल पोलिसांनी अद्याप कथित हल्ल्याबद्दल किंवा कोणत्याही अटकेबद्दल अधिकृत निवेदन जारी केलेले नाही.

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

Exit mobile version