घरविशेषहैदराबाद पबमध्ये पोलिसांचा छापा

हैदराबाद पबमध्ये पोलिसांचा छापा

४० महिलांसह १४० जणांना अटक

हैदराबादच्या पॉश बंजारा हिल्स भागातील एका पबमध्ये ४० महिलांसह तब्बल १४० जणांना ‘बेकायदेशीर कृत्यांमध्ये’ गुंतल्याबद्दल अटक करण्यात आली, असे पोलिसांनी रविवारी सांगितले.

पोलिसांना ‘टिप ऑफ’ मिळाल्यानंतर TOS पबवर आदल्या रात्रीचा छापा टाकण्यात आला आणि सुविधेचा परिसर सील करण्यात आला. २० जणांवर गुन्हे दाखल करण्यात आले असून त्यातील निम्म्या महिला आहेत.

हेही वाचा..

नागपुरातील स्फोटके आणि दारूगोळा उत्पादन युनिट सुसाट

दिल्लीतील CRPF शाळेजवळ मोठा स्फोट!

बाबा सिद्दीकीच्या हत्येसाठी एका संशयित आरोपीने मागितले एक कोटी

एएनआयने सहाय्यक पोलीस आयुक्त (एसीपी) व्यंकट रमणा यांच्या हवाल्याने सांगितले की, काल रात्री आम्ही रोड क्रमांक ३ वर छापा टाकला आणि पबमध्ये बेकायदेशीर क्रियाकलाप करत असल्याबद्दल १०० पुरुष आणि ४० महिलांना ताब्यात घेतले आहे. आणि ते सील करण्यात आले आहे.

याप्रकरणी विविध कलमांखाली गुन्हे दाखल करण्यात आले आहेत. बुक केलेल्यांमध्ये पबचे मालक, बाउंडर, डीजे ऑपरेटर आणि इतरांचा समावेश आहे, असे पोलीस अधिकाऱ्यांनी स्पष्ट केले. लागू करण्यात आलेल्या कलमांमध्ये ४२० (अप्रामाणिकपणे मालमत्तेचे वितरण करणे), २९० (सार्वजनिक उपद्रव) आणि २९४ (अश्लील कृत्ये आणि गाणी) यांचा समावेश आहे.

इंडिया टुडेच्या वृत्तानुसार, पबमध्ये ‘अयोग्य डान्स परफॉर्मन्स’मुळे छापा टाकण्यात आला. याच्या मालकांनी पुरुष ग्राहकांना ‘आकर्षित’ करण्यासाठी आणि नफा वाढवण्यासाठी ‘अश्लील’ नृत्य करण्यासाठी विविध राज्यांतील महिलांना कामावर ठेवले होते. अहवालात असेही म्हटले आहे की पोलिसांच्या कारवाईपूर्वी, पबला ‘बेकायदेशीर क्रियाकलापांसाठी’ निगराणीखाली ठेवण्यात आले होते, त्यानंतर छापा टाकण्यात आला होता.

गेल्या महिन्यात अशाच कारवाईत तेलंगणाच्या राजधानीतील पाच प्रसिद्ध पबवर छापे टाकण्यात आले होते. याचे नेतृत्व उत्पादन शुल्क अंमलबजावणी प्रमुख व्हीबी कमलासन रेड्डी यांनी केले. शेर्लिंगमपल्ली येथील कोरम क्लब आणि जुबली हिल्समधील बॅबिलोन या ठिकाणी छापे टाकण्यात आले.

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

Exit mobile version