“भाजपचा सच्चा सिपाही आहे, निवडणूक लढवायला आलो नाही”

अफवांमध्ये भोजपुरी सुपरस्टार पवन सिंहचं स्पष्टीकरण; अमित शहांसोबतचा फोटो शेअर

“भाजपचा सच्चा सिपाही आहे, निवडणूक लढवायला आलो नाही”

भोजपुरी सुपरस्टार आणि अलीकडेच भाजपमध्ये प्रवेश केलेले पवन सिंह यांनी बिहार विधानसभेच्या निवडणुकीबाबत सुरू असलेल्या सर्व चर्चा आणि अफवांना पूर्णविराम दिला आहे. पवन सिंह यांनी स्पष्टपणे जाहीर केलं आहे की, ते यंदाची विधानसभा निवडणूक लढवणार नाहीत.

शनिवारी (११ ऑक्टोबर) सकाळी पवन सिंह यांनी केंद्रीय गृहमंत्री अमित शाह यांच्यासोबतचा एक फोटो सोशल मीडियावर शेअर केला आणि त्यासोबत लिहिलं, “मी, पवन सिंह, माझ्या भोजपुरी समाजाला सांगू इच्छितो की मी विधानसभा निवडणूक लढवण्यासाठी भाजपमध्ये प्रवेश केला नव्हता आणि मला निवडणूक लढवायचीही नाही.”

पवन सिंह यांनी पुढे लिहिलं की, “मी भाजपचा एक सच्चा सिपाही आहे आणि सदैव राहीन.” यासोबतच त्यांनी हेही स्पष्ट केलं की, ते स्वतः निवडणूक न लढवता, भाजप आणि एनडीए उमेदवारांच्या प्रचारासाठी पूर्ण ताकदीने काम करतील.

उम्मीदवारीच्या चर्चांना पूर्णविराम

पवन सिंह यांच्या या विधानामुळे, ज्यामध्ये त्यांना भाजपकडून संभाव्य उमेदवार म्हणून पाहिले जात होते, त्या सर्व अटकळांना पूर्णविराम मिळाला आहे. त्यांच्या लोकप्रियतेमुळे अनेकांनी असा अंदाज व्यक्त केला होता की, भाजप त्यांना निवडणुकीत उतरवू शकते. मात्र, त्यांनी स्वतःच पुढे येऊन ही भूमिका स्पष्ट केल्याने पक्षातील संभ्रमही दूर झाला आहे.

Exit mobile version