26 C
Mumbai
Tuesday, December 23, 2025
घरविशेषबंगालमधील सर्व नकारात्मक शक्ती संपुष्टात येईल

बंगालमधील सर्व नकारात्मक शक्ती संपुष्टात येईल

Google News Follow

Related

पश्चिम बंगालमधील आगामी विधानसभा निवडणुकीबाबत छत्तीसगडचे उपमुख्यमंत्री विजय शर्मा यांनी दावा केला आहे की बंगालमध्ये सत्तांतर होईल आणि तेथे भाजपचे राष्ट्रवादी सरकार स्थापन होईल. पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी पश्चिम बंगालबाबत केलेल्या ‘महाजंगलराज’ या विधानावर प्रतिक्रिया देताना विजय शर्मा यांनी रायपूरमध्ये माध्यमांशी बोलताना सांगितले की, बंगालमध्ये पूर्णपणे अराजकतेची स्थिती आहे, जंगलराज आहे आणि पश्चिम बंगालमध्ये काय सुरू आहे, हे सर्वांनाच दिसत आहे. घुसखोरांना देशात प्रवेश दिला जात आहे आणि त्यांच्या कागदपत्रांची पद्धतशीररीत्या निर्मिती केली जात आहे. पश्चिम बंगालमध्ये निवडणुकांच्या नावाखाली ज्या प्रकारे निर्घृण हत्या आणि गुन्हे घडतात, ते पाहता हे अराजकतेचेच उदाहरण आहे. हे जर अराजकता नसेल, तर मग आणखी काय? हे दुरुस्त होणे आवश्यक आहे.

विजय शर्मा म्हणाले की, येणाऱ्या निवडणुकांमध्ये तेथील सर्व नकारात्मक शक्ती संपुष्टात आणल्या जातील, भारतीय जनता पक्षाचे राष्ट्रवादी सरकार स्थापन होईल आणि बांगलादेशमधून होणारी घुसखोरी थांबवली जाईल, अशी आम्हाला पूर्ण अपेक्षा आहे. छत्तीसगडचे उपमुख्यमंत्री विजय शर्मा यांनी राहुल गांधी यांच्या परदेश दौऱ्यावरही भाष्य केले. ते म्हणाले की, जेव्हा जेव्हा देश आपली ताकद दाखवतो मग ती सर्जिकल स्ट्राइक असो, एअर स्ट्राइक असो किंवा देश इतर कोणत्याही क्षेत्रात उत्तम कामगिरी करतो तेव्हा त्याचे कौतुक झाले पाहिजे. त्यावर टीका करणे, जनतेमध्ये संभ्रम निर्माण करणे किंवा परदेशात जाऊन स्वतःच्या देशाच्या संस्थांची बदनामी करणे हे पूर्णपणे चुकीचे आहे. असे करता येत नाही. जेव्हा सर्वजण एकाच भावनेने विचार करत असतात, तेव्हा तिथे जाऊन वाद निर्माण करणे योग्य नाही.

हेही वाचा..

माउंट आबू मार्गावर नियंत्रण सुटून बस उलटली

बांगलादेशमध्ये मारल्या गेलेल्या हिंदू युवकाने ईशनिंदा केली नव्हती!

समाजवादी पार्टी सर्व बाजूंनी संपुष्टात येणार

जम्मू–काश्मीर क्राईम ब्रँचकडून पाच जणांविरोधात आरोपपत्र

‘जी राम जी’ विधेयकावर विरोधकांनी केलेल्या गोंधळावर ते म्हणाले की, जर गरीब मजुरांसाठी कामाच्या दिवसांची संख्या १०० वरून १२५ केली जात असेल, तर त्यावर भांडण कशासाठी? मला सांगा, गावांमध्ये यामुळे एखाद्याचे नुकसान झाले आहे का? सरकारच्या अंतर्गत कामकाजातील अडचणींचा गावांवर नेमका काय परिणाम झाला आहे? गावांमध्ये इतकाच बदल झाला आहे की आधी १०० दिवस होते, आता १२५ दिवस झाले आहेत. यात वाद घालण्यासारखे काय आहे? भाजपचे राष्ट्रीय अध्यक्ष जे. पी. नड्डा यांच्या छत्तीसगड दौऱ्याबाबत विजय शर्मा यांनी सांगितले की, राज्य सरकारची दोन वर्षे पूर्ण झाल्यानंतर ते येत आहेत. या दौऱ्यात सरकारच्या २ वर्षांच्या कार्यकाळाची माहिती दिली जाईल.

National Stock Exchange
spot_img

लेखकाकडून अधिक

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

News Danka Samarpan Parv
Star Housing Finance Limited

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
285,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा