27 C
Mumbai
Saturday, January 3, 2026
घरविशेषऐश्वर्या खरेने सांगितली ‘छोरियां चली गांव’ शोमध्ये सहभागी होण्यामागची कारणं

ऐश्वर्या खरेने सांगितली ‘छोरियां चली गांव’ शोमध्ये सहभागी होण्यामागची कारणं

Google News Follow

Related

‘भाग्य लक्ष्मी’ या मालिकेतून ‘लक्ष्मी’ ही भूमिका साकारून घराघरात पोहोचलेली टीव्ही अभिनेत्री ऐश्वर्या खरे आता एका नव्या ग्रामीण रिअ‍ॅलिटी शो ‘छोरियां चली गांव’ मध्ये सहभागी होत आहे. आयएएनएसशी संवाद साधताना तिने सांगितले की ती या नव्या शोमध्ये का सहभागी होत आहे आणि यामध्ये तिला काय वेगळं वाटलं. ऐश्वर्या म्हणाली, “मी इतक्या काळापासून ‘लक्ष्मी’ची भूमिका करत होते की लोक मला फक्त त्या भूमिकेच्या रूपातच ओळखू लागले होते. त्यामुळे मी माझ्या खरी ओळखीपर्यंत पोहोचू शकले नव्हते. जेव्हा मला या नव्या शोचं ऑफर मिळालं, तेव्हा मला वाटलं की आता स्वतःला ‘ऐश्वर्या’ म्हणून लोकांसमोर आणण्याची ही संधी आहे.”

तिने पुढे सांगितलं, ‘भाग्य लक्ष्मी’नंतर मी काहीतरी नवीन आणि वेगळं करायचं ठरवलं होतं. ‘छोरियां चली गांव’ हे एक वेगळं आणि नवीन संधीसारखं वाटलं. याचं कॉन्सेप्ट आजच्या काळाशी जुळणारं आहे. शिवाय, हा शो झी टीव्हीसारख्या मोठ्या चॅनलवर येणार असल्यामुळे हा माझ्यासाठी मोठा टप्पा आहे. जेव्हा ऐश्वर्याला विचारण्यात आलं की तिने कधी गाव पाहिलं आहे का, तेव्हा ती म्हणाली, हो, मी फक्त एकदाच लहानपणी गावात गेले होते. कदाचित चौथी किंवा पाचवीत असताना. जास्त काही आठवत नाही, पण काही गोष्टी अजूनही स्मरणात आहेत – तिथं वीज नव्हती, पाणी खूप थंड होतं आणि माझी आजी चुलीवर स्वयंपाक करत होती. मला अजून एक प्रसंग लक्षात आहे – मी घराचं गेट उघडलं आणि समोरचं सरसोंचं शेत दाट धुक्यानं व्यापलेलं होतं, जणू ढगच जमिनीवर उतरले होते. तो क्षण खूप सुंदर होता.”

हेही वाचा..

आठव्या क्रमांकावर डॉसन, इंग्लंडचा नवा ट्रम्प कार्ड!

“टी-२० मालिका जिंकली, आता वनडेवर मोहोर मारण्याची वेळ!”

किंग चार्ल्सनी लॉर्ड्स टेस्ट पाहून दिले सरप्राईज

पाकिस्तानमध्ये मान्सूनचा कहर

शोमध्ये तयारीबद्दल बोलताना ऐश्वर्या म्हणाली, मी मुख्यत्वे दोन गोष्टींवर लक्ष दिलं आहे – कपडे आणि मानसिकता. मी नेहमीच असं मानते की प्रयत्न न करता हार मानू नये. हीच विचारसरणी मला सतत पुढे नेत असते. या शोमध्ये मी याच दृष्टिकोनातून सहभागी होत आहे – प्रत्येक गोष्ट एकदा तरी करून पाहायची आहे. मी कधीच आधीच ठरवत नाही की ‘मी हे करू शकत नाही’, तोवर नाही जोवर मी ते करून पाहत नाही. तिने पुढे सांगितलं, जेव्हा आपण एखादी कठीण गोष्ट पार करतो, तेव्हा त्यातून जो आत्मविश्वास मिळतो, ती भावना खूप खास असते. मी या शोमध्ये सहभागी होत आहे कारण मला स्वतःला मेंदू, मन आणि शरीर या तिन्ही पातळ्यांवर अधिक मजबूत करायचं आहे. झी टीव्हीवर लवकरच येणाऱ्या ‘छोरियां चली गांव’ या नव्या रुरल रिअ‍ॅलिटी शोमध्ये ११ शहरी मुली गावात राहून नवे अनुभव घेणार आहेत. हा शो ‘रोडीज’ फेम रणविजय सिंघा होस्ट करणार आहेत.

National Stock Exchange
spot_img

लेखकाकडून अधिक

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

News Danka Samarpan Parv
Star Housing Finance Limited

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
286,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा