31 C
Mumbai
Monday, December 8, 2025
घरविशेषउमा भारतींनी साध्वी प्रज्ञा यांची भेट घेतली, म्हणाल्या- 'मसिहा' 

उमा भारतींनी साध्वी प्रज्ञा यांची भेट घेतली, म्हणाल्या- ‘मसिहा’ 

मालेगाव बॉम्बस्फोटाच्या निकालानंतर पहिलीच भेट

Google News Follow

Related

मालेगाव बॉम्बस्फोटाच्या निकालानंतर भाजपच्या ज्येष्ठ नेत्या उमा भारती यांनी पहिल्यांदाच साध्वी प्रज्ञासिंह ठाकूर यांची भेट घेतली. आगमनानंतर उमा भारती यांनी साध्वी प्रज्ञा यांच्या पायांना स्पर्श केला आणि त्यांच्या कपाळाचे चुंबन घेतले – हा क्षण दोन्ही नेत्यांना भावूक करणारा होता. दोघांनीही एकमेकांना प्रेमाने मिठी मारली, त्यांच्या डोळ्यात अश्रू होते, जे मालेगाव प्रकरणाभोवतीच्या अनेक वर्षांच्या संघर्ष आणि वादानंतर झालेल्या भेटीचे भावनिक प्रतिबिंबित करत होते.

साध्वी प्रज्ञा यांच्याबद्दल बोलताना उमा भारती म्हणाल्या, “मी साध्वीला मसीहा मानते. तिने अविश्वसनीय छळ सहन करून अढळ धैर्य दाखवले आहे.” गेल्या काही वर्षांत तिने ज्या कायदेशीर आणि वैयक्तिक लढाया लढल्या आहेत त्या सर्वांमध्ये तिने दाखवलेल्या ताकद आणि लवचिकतेबद्दल तिचे कौतुक आहे.

साध्वी प्रज्ञा यांनीही तितक्याच भावनेने या बैठकीचे महत्त्व मान्य केले आणि म्हणाल्या, “उमाजी आज भगव्याचा सन्मान करण्यासाठी आल्या आहेत.” साध्वी ठाकूर पुढे म्हणाल्या, “जेव्हा आमच्या सहकारी आणि मी तुरुंगात होतो, तेव्हा उमाजी नाशिक आणि भोपाळ तुरुंगात आम्हाला भेटायला आल्या होत्या. त्यांनी असे काम केले जे कोणीही करू शकत नाही.” दरम्यान, मालेगाव स्फोट प्रकरणाचा नुकताच निकाल लागला. या प्रकरणातील सर्व सात आरोपींची कोर्टाने निर्दोष म्हणून मुक्तता केली होती.

हे ही वाचा : 
National Stock Exchange
spot_img

लेखकाकडून अधिक

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

News Danka Samarpan Parv
Star Housing Finance Limited

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
284,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा