28 C
Mumbai
Friday, December 19, 2025
घरक्राईमनामाविमानतळावर मायलेकी सापडल्या २५ कोटींच्या हेरॉइनसह

विमानतळावर मायलेकी सापडल्या २५ कोटींच्या हेरॉइनसह

Google News Follow

Related

कॅन्सरच्या उपचाराच्या निमित्ताने भारतात आलेल्या मायलेकींनी मुंबईच्या छत्रपती शिवाजी महाराज आंतरराष्ट्रीय विमानळातळावर २५ कोटी हेरॉईनसह अटक करण्यात आली आहे.

ही कारवाई कस्टम विभागाने केली असून दोघीविरुद्ध अमली पदार्थ प्रतिबंधक कायदा अंतर्गत गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. या दोघी मायलेकी १९ सप्टेंबर रोजी कतार एअरलाईन्सच्या विमानाने दोहामार्गे जोहान्सबर्ग येथून मुंबई छत्रपती शिवाजी महाराज आंतरराष्ट्रीय विमानतळावर आलेल्या होत्या.

कस्टम विभागाकडून त्याच्याजवळ असलेल्या सामानाची तपासणी करण्यात येत होती. दरम्यान दोघीजवळ असलेल्या ट्रॉली बॅगेवर संशय येताच कस्टम विभागाच्या अधिकाऱ्यांनी त्याच्या ट्रॉली बॅगची तपासणी केली असता या बागेत एक कप्पा तयार करण्यात आला होता. या कप्प्यातून अधिकार्यांनी ५ किलो हेरॉईन जप्त केले आहे. जप्त करण्यात आलेल्या हेरॉइनची आंतरराष्ट्रीय बाजारात २५ कोटी एवढी किंमत असल्याची माहिती कस्टम अधिकाऱ्यांनी दिली.

या दोघींची चौकशी केली असता या दोघी भारतात कॅन्सर या आजारावर उपचार करण्यासाठी आलेल्या असल्याची माहिती दोघीनी दिल्याचे अधिकारी यांनी म्हटलं आहे. या दोघींचे नावे आणि देशाबाबत अद्याप काही सांगता येणार नसल्याचे कस्टम अधिकारी सांगितले आहे.

हे ही वाचा:

जाऊबाई जोरात, मग पोलिसांनी काढली वरात!

खरी निधर्मिता की छद्म निधर्मिता

मुंबई वगळता सर्व महापालिकांत बहुसदस्यीय प्रभाग

कोरोनाग्रस्त कुटुंबियांना मोदी सरकार देणार ५० हजार रुपये

या दोघी मायलेकीविरुद्ध अमली पदार्थ प्रतिबंधक कायदा अंतर्गत गुन्हा दाखल करण्यात आला असून दोघीना न्यायालयात हजर करण्यात आले असता न्यायालयाने दोघीना १४ दिवसांची न्यायालयीन कोठडी सुनावली असल्याचे कस्टम अधिकारी यांनी सांगितले.

National Stock Exchange
spot_img

लेखकाकडून अधिक

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

News Danka Samarpan Parv
Star Housing Finance Limited

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
284,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा