23 C
Mumbai
Monday, December 29, 2025
घरराजकारणअमरिंदर, राष्ट्रवादी विचारांसोबत या, काँग्रेसचा डाव उलथवा!

अमरिंदर, राष्ट्रवादी विचारांसोबत या, काँग्रेसचा डाव उलथवा!

Google News Follow

Related

हरियाणाचे गृहमंत्री अनिल विज यांनी गुरुवारी काँग्रेस आणि पीपीसीसी (पंजाब प्रदेश काँग्रेस कमिटी) प्रमुख नवज्योत सिद्धू यांच्यावर टीका केली आहे. काँग्रेसकडून पंजाबमध्ये देशविरोधी कट रचला जात आहे. हे काँग्रेसच्या हायकमांडद्वारे तयार केले जात आहे. हे टाळण्यासाठी सर्व राष्ट्रवादी शक्ती आणि विचारसरणीच्या लोकांनी हातमिळवणी केली पाहिजे.

विज म्हणाले की, पाकिस्तानचे पंतप्रधान इम्रान खान आणि पाकिस्तानचे लष्कर प्रमुख जनरल कमर जावेद बाजवा यांचे मित्र नवज्योत सिद्धू आणि त्यांचे सहकारी पंजाबमध्ये सत्तेवर आणण्याचे काँग्रेसचे षडयंत्र आहे कारण काँग्रेसला पंजाब आणि पाकिस्तानला जवळ आणायचे आहे.

“अमरिंदर यांची भीती असूनही सिद्धू यांनी पाकिस्तानला भेट दिली आणि इम्रानचे गुणगान गायले आणि बाजवा यांना मिठी मारली तेव्हाही हे सिद्ध झाले होते, असे ते म्हणाले. परतताना, सिद्धू यांना असे विचारले गेले की अमरिंदर यांनी असे न करण्यास सांगूनही ते पाकिस्तानला का गेले, तेव्हा त्यांनी सांगितले की त्यांचे कॅप्टन अमरिंदर नसून राहुल गांधी आहेत.” असंही विज म्हणाले.

हे ही वाचा:

उत्तर प्रदेश विधानसभा निवडणुकीत भाजपाची ‘या’ दोन पक्षांसोबत युती

मोदी सरकारच्या काळात अखेर लष्कराची पुनर्रचना होणार

ब्रिटनच्या इस्लामिस्ट खासदारांचे काश्मीरवर नवे उपद्व्याप

काँग्रेसमध्ये रागाला जागा नाही, पण अपमानाला आहे?

ते म्हणाले की यावरून हे स्पष्ट आहे की एक खेळ खेळला जात आहे आणि काँग्रेसच्या या खेळात अडथळा आणणाऱ्या अमरिंदरच्या विरोधात षडयंत्र रचण्यात आले आणि त्याला बाजूला करण्यात आले. ते म्हणाले की केवळ अमरिंदरच नव्हे तर सर्व राष्ट्रवादी शक्तींनी एकत्र येऊन काँग्रेसच्या “गलिच्छ राजकारणाला” उधळून लावले पाहिजे.

National Stock Exchange
spot_img

लेखकाकडून अधिक

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

News Danka Samarpan Parv
Star Housing Finance Limited

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
285,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा