31 C
Mumbai
Thursday, December 11, 2025
घरक्राईमनामाशीतपेयात मादक पदार्थ मिसळून बलात्कार; युवा काँग्रेस नेत्याला अटक!

शीतपेयात मादक पदार्थ मिसळून बलात्कार; युवा काँग्रेस नेत्याला अटक!

ओडिशामधील घटना 

Google News Follow

Related

१९ वर्षीय अभियांत्रिकी विद्यार्थिनीवर बलात्कार केल्याच्या आरोपाखाली ओडिशा काँग्रेस विद्यार्थी संघटनेचे अध्यक्ष उदित प्रधान याला रविवारी (२० जुलै) रात्री पोलिसांनी त्याच्या घरातून अटक केली. उदित प्रधान याने मुलीला नशायुक्त पदार्थ दिले आणि हॉटेलमध्ये तिचे लैंगिक शोषण केले आणि नंतर तिला धमकीही दिली, असा आरोप आहे. दरम्यान,  आरोपीला सोमवारी न्यायालयात हजर केले जाणार आहे.

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, पीडितेने सांगितले की ही घटना या वर्षी १८ मार्च रोजी घडली. तिच्या म्हणण्यानुसार, तिची भुवनेश्वरच्या मास्टर कॅन्टीन परिसरात तिच्या दोन मित्रांसह उदित प्रधानशी भेट झाली. त्यानंतर, सर्वजण प्रधानच्या गाडीने नयापल्ली येथील एका हॉटेलमध्ये गेले.

हॉटेलमध्ये इतर लोक दारू पीत असताना, मुलीने दारू पिण्यास नकार दिला. यानंतर, आरोपीने तिला एक सॉफ्ट ड्रिंक देऊ केले ज्यामध्ये मादक पदार्थ मिसळलेले होते. पीडितेचा आरोप आहे की ते पेय प्यायल्यानंतर तिला चक्कर येऊ लागली आणि तिने घरी जाण्यास सांगितले, परंतु तिला तिथून जाऊ दिले गेले नाही.

तक्रारीनुसार, काही वेळाने पीडिता बेशुद्ध पडली आणि जेव्हा तिला शुद्ध आली तेव्हा तिला समजले की तिच्यावर बलात्कार झाला आहे. तिने असाही आरोप केला आहे की उदित प्रधानने पीडितेला गप्प राहण्याची धमकी दिली आणि जर तिने कोणाला सांगितले तर तिला गंभीर परिणाम भोगावे लागतील असे म्हटले. पीडित मुलीने पोलिसांना सांगितले की भीती आणि सामाजिक दबावामुळे ती त्वरित तक्रार दाखल करू शकत नाही. दरम्यान, तरुणीने तक्रार दाखल केल्यानंतर मंचेश्वर पोलिसांनी त्याच रात्री कारवाई केली आणि उदित प्रधानला अटक केली.

हे ही वाचा : 

थरूर आता आमच्यासोबत नाहीत!

आयटी क्षेत्रातील मंदीमुळे शेअर बाजार सलग तिसऱ्या आठवड्यात घसरला

ओमान क्रिकेट संघाच्या उपप्रशिक्षकपदी सुलक्षण कुलकर्णी

‘हरयाणातील प्रकरण लव्ह जिहाद असून देशासाठी घातक’

अटकेची बातमी पसरताच, मंचेश्वर पोलिस ठाण्याबाहेर सुमारे ५० लोकांची गर्दी जमली, ज्यात आरोपींचे कुटुंबीय आणि विद्यार्थी काँग्रेसचे समर्थक होते. परिस्थिती लक्षात घेता, पोलिसांनी घटनास्थळी अतिरिक्त सुरक्षा दल तैनात केले आणि पोलिस ठाण्याभोवती हालचालींवर बंदी घातली.

या घटनेमुळे पुन्हा एकदा काँग्रेस विद्यार्थी संघटनेवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित झाले आहे. पक्षाच्या राज्यस्तरीय नेत्यावरील असे गंभीर आरोप काँग्रेसच्या प्रतिमेला मोठा धक्का मानला जात आहे. आता काँग्रेस या प्रकरणात काय भूमिका घेते हे पाहणे बाकी आहे.

National Stock Exchange
spot_img

लेखकाकडून अधिक

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

News Danka Samarpan Parv
Star Housing Finance Limited

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
284,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा