29 C
Mumbai
Monday, January 12, 2026
घरराजकारणखोटे विधान करून केजरीवाल पळ काढू शकत नाहीत

खोटे विधान करून केजरीवाल पळ काढू शकत नाहीत

आशीष सूद

Google News Follow

Related

दिल्ली सरकारचे मंत्री आशीष सूद यांनी आम आदमी पार्टीचे राष्ट्रीय संयोजक अरविंद केजरीवाल यांच्यावर गंभीर आरोप करत त्यांनी देश आणि दिल्लीतील जनतेची माफी मागावी अशी मागणी केली आहे. ‘डॉग काउंटिंग’ म्हणजेच कुत्र्यांची गणना या विषयावर सुरू असलेल्या वादाबाबत ते म्हणाले की, आम आदमी पार्टीने जाणीवपूर्वक चुकीची विधाने केली आणि सत्य समोर आल्यानंतर या मुद्द्यावर बोलणे थांबवले.

मंत्री आशीष सूद म्हणाले की त्यांनी पत्रकारांच्या उपस्थितीत झालेल्या पत्रकार परिषदेत संबंधित सर्क्युलर प्रत्यक्ष वाचून दाखवले आणि त्यामध्ये नेमके काय लिहिले आहे ते स्पष्ट केले. त्या सर्क्युलरमध्ये कुठेही असे म्हटलेले नाही की दिल्ली सरकारने शिक्षकांना कुत्र्यांची गणना करण्याच्या कामाला लावले आहे. आशीष सूद यांनी आव्हान दिले होते की जर त्या सर्क्युलरमध्ये कुठेही असे लिहिलेले दाखवले गेले, तर ते स्वतः माफी मागण्यास तयार आहेत.

हेही वाचा..

तांबे झाले लालेलाल

‘रणपति शिवराय स्वारी आग्रा’ची उत्सुकता

जेएनयूमध्ये ‘मोदी शहा तेरी कबर खुदेगी’च्या घोषणा

व्हेनेझुएलामध्ये राष्ट्रपती राजवाड्याजवळ ड्रोन्स आणि गोळीबार! अमेरिकेने काय म्हटले?

ते म्हणाले की, जर असा कोणताही उल्लेख नसेल, तर अरविंद केजरीवाल यांनी देश आणि दिल्लीतील जनतेची माफी मागावी. त्या पत्रकार परिषदेनंतर आम आदमी पार्टीच्या नेत्यांनी ‘कुत्र्यांची गणना’ या मुद्द्यावर बोलणेच बंद केले, कारण त्यांच्याकडे ते सिद्ध करण्यासाठी कोणतेही तथ्य नव्हते, असा आरोप त्यांनी केला. आशीष सूद म्हणाले की सरकार अरविंद केजरीवाल यांचा गैरजबाबदारपणा सहन करणार नाही. ते खोटी विधाने करतात आणि नंतर त्यातून पळ काढण्याचा प्रयत्न करतात, जे लोकशाही आणि जबाबदार राजकारणासाठी योग्य नाही.

जवाहरलाल नेहरू विद्यापीठ (जेएनयू) परिसरात सोमवारी रात्री झालेल्या घोषणाबाजीवरही आशीष सूद यांनी प्रतिक्रिया दिली. उमर खालिद आणि शरजील इमाम यांच्या जामीन अर्जांना नकार दिल्यानंतर जेएनयूमध्ये जी घोषणाबाजी झाली ती अत्यंत निंदनीय असल्याचे त्यांनी सांगितले. पंतप्रधान आणि गृहमंत्र्यांविरोधात करण्यात आलेल्या वैयक्तिक आणि हिंसक स्वरूपाच्या टिप्पण्या कोणत्याही परिस्थितीत स्वीकारल्या जाणार नाहीत, असेही त्यांनी स्पष्ट केले.

National Stock Exchange
spot_img

लेखकाकडून अधिक

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

News Danka Samarpan Parv
Star Housing Finance Limited

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
287,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा