29.8 C
Mumbai
Tuesday, October 20, 2026
घरविशेषआग्र्यात स्कुटी चालविणाऱ्या मुलीचा पाठलाग; युसूफ, फिरोजला अटक

आग्र्यात स्कुटी चालविणाऱ्या मुलीचा पाठलाग; युसूफ, फिरोजला अटक

Google News Follow

आग्रा येथील एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे. या व्हिडीओमध्ये एक मुलगी स्कुटी चालवत असताना तिला मोटारसायकलस्वाराकडून छळले जात आहे. हा व्हिडीओ व्हायरल होताच मोहम्मद युसूफ आणि मोहम्मद फिरोज या दोन आरोपींना अटक करण्यात आली आहे.

१८ ऑगस्ट रोजी रात्री ९ च्या सुमारास पीडित मुलगी व्हिक्टोरिया पार्कवरून बेलंगंजकडे जात होती. वाटेत तिच्या गाडीचे पेट्रोल संपले. तिने दुचाकी चालवणाऱ्या तीन जणांची मदत घेतली. त्यातील एकाने तिची स्कूटी पेट्रोल पंपावर पाय टाकून ढकलली.

हेही वाचा..

उदयपूर चाकू हल्ला प्रकरण; देवराजचा मृत्यू, शाळा-कॉलेज बंद !

हाथरस, उन्नाव बलात्कार प्रकरणे हाताळणाऱ्या महिला अधिकाऱ्यांकडे कोलकाता प्रकरण !

संतप्त बदलापूरकरांकडून शाळेची तोडफोड; रेल्वे स्थानकात पोलिसांवर केली दगडफेक

कोलकाता पीडितेचा मृतदेह पालकांकडे देण्यास वेळ का लागला?

पेट्रोल पंपाकडे जाताना युसूफ आणि फिरोज हे मागून दुचाकीवर आले आणि त्यांनी स्कूटीवरून तरुणीची छेड काढण्यास सुरुवात केली. मुलीला मदत करणाऱ्या तिघांनी त्यांना हाकलून देण्याचा प्रयत्न केला पण ते स्कूटीच्या मागे लागले आणि चुकीची भाषा वापरली. तसेच स्कूटीसमोर दुचाकी फिरवून अपघात घडविण्याचा प्रयत्न केला. दरम्यान, वाहतूक पोलिस हवालदार राजीव कुमार यांनी ही घटना पाहिली आणि युसूफ आणि फिरोज यांना रोखण्याचा प्रयत्न केला. राजीव कुमार हे साध्या वेशात होते. ते पोलीस आहेत हे त्यांना समजले नाही. त्यांनी राजीव कुमार यांना दूर जाण्याची धमकी दिली.

कॉन्स्टेबल राजीव यांना तत्परता दाखवून त्यांनी बेलागंज पोलिस ठाण्यात धाव घेतली. त्यांनी या घटनेची माहिती अधिकाऱ्यांना दिली. रस्त्यावर नाकाबंदी करण्यात आली आणि दोन्ही गुन्हेगारांना पोलिसांनी पकडले. चट्टाचे एएसपी हेमंत कुमार यांनी एका निवेदनात सांगितले की, युसूफ हा गुदरी मसूर खानचा रहिवासी आहे आणि फिरोज हा हेंग मंडीचा रहिवासी आहे.

काही दिवसांतच लग्न होणार असल्याने मुलीने याप्रकरणी तक्रार देण्यास नकार दिला. तिला कायद्याच्या कचाट्यात पडायचे नव्हते. १९ ऑगस्ट रोजी तिच्याशी पोलिसांशी संपर्क झाला. पोलिस अधिकाऱ्यांनी तिला पुन्हा तक्रार दाखल करण्याची विनंती केली मात्र तिने तसे करण्यास नकार दिला. त्यामुळे रोमियोविरोधी पथकाच्या उपनिरीक्षक प्राची चौधरी यांच्या फिर्यादीवरून चट्टा पोलिस ठाण्यात भारतीय न्याय संहिता (बीएनएस) कलम २९६ अन्वये गुन्हा दाखल करण्यात आला. दोघांनाही न्यायालयात हजर केले असता त्यांना पोलीस कोठडी सुनावण्यात आली आहे.

National Stock Exchange
spot_img

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
339,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा