25 C
Mumbai
Friday, December 12, 2025
घरविशेषमदरशातून बेपत्ता झालेल्या ९ वर्षांच्या मुलाचा मृतदेह सापडला

मदरशातून बेपत्ता झालेल्या ९ वर्षांच्या मुलाचा मृतदेह सापडला

फतेहपूरमध्ये विहिरीत सापडला मृतदेह, मौलवीला चौकशीसाठी घेतले ताब्यात

Google News Follow

Related

उत्तर प्रदेशातील फतेहपूर जिल्ह्यातून एक हृदयद्रावक हत्येची घटना समोर आली आहे. काही दिवसांपूर्वी जवळच्या मदरशातून बेपत्ता झालेल्या ९ वर्षीय मुलाचा मृतदेह सिंगारा स्मशानभूमीजवळील विहिरीतून सापडला. मृतदेह एका गोणीत भरला होता. तिथे एक पिवळी सॅक उघडल्यानंतर मुलाचे हात पाय दोरीने बांधलेले आणि चेहरा प्लास्टिकच्या टेपने झाकलेला असल्याचे पोलिसांना आढळले.

त्यानंतर पोलिसांनी मृतदेह पोस्टमॉर्टमसाठी पाठवून हत्येचा गुन्हा दाखल केला. पीडितेच्या कुटुंबीयांच्या तक्रारी आणि संशयाच्या आधारावर, पोलिसांनी अल्पवयीन शिकत असलेल्या मदरशातील एका मौलवीसह दोन संशयितांना ताब्यात घेतले. ही घटना फतेहपूर जिल्ह्यातील मालवण पोलीस स्टेशन हद्दीतील सौरा गावातील आहे. काही महिन्यांपूर्वी पीडितेच्या कुटुंबीयांनी मुलाला अरबी आणि धार्मिक अभ्यासासाठी सौरा येथील उलामा मदरसामध्ये दाखल केले. सुमारे ५ दिवसांपूर्वी त्यांनी मुलाला मदरशात सोडून दिले होते, जिथून तो बेपत्ता झाला होता.

हेही वाचा..

नवीन कायद्याअंतर्गत राज्यात पहिल्या दिवशी दाखल झालेल्या ७४ गुन्ह्यांत १६ मुंबईतील

लैंगिक अत्याचार प्रकरणी आरोपीला १०१ वर्षांची शिक्षा

राहुल गांधींच्या भाषणाचे अनेक भाग लोकसभा रेकॉर्डमधून हटवले

सभागृहात शिवीगाळ करणाऱ्या अंबादास दानवेंचे निलंबन

आलिम (९) असे मृत तरुणाचे नाव आहे. तो अख्तर अलीचा मुलगा असून तो फतेहपूरच्या मालवण ब्लॉकमधील बरौरा गावचा रहिवासी आहे. तीन मुलींव्यतिरिक्त त्यांच्या कुटुंबात तो एकुलता एक मुलगा होता. मिळालेल्या माहितीनुसार, २५ जून रोजी आलिम मदरशातून बाहेर पडला आणि त्यानंतर तो बेपत्ता झाला. त्या दिवशी सायंकाळी पाचच्या सुमारास मदरशातील मौलवी रुकुमुद्दीन यांनी त्याच्या बेपत्ता झाल्याची माहिती कुटुंबीयांना दिली. अविरतपणे आपल्या मुलाचा शोध घेऊनही यश न आल्याने कुटुंबीयांनी याबाबत स्थानिक पोलीस ठाण्यात माहिती दिली.

दुसऱ्या दिवशी हरवलेल्या मुलाचा शोध सुरू असताना, स्थानिकांच्या लक्षात आले की मुलाची टोपी आणि चप्पल मदरशापासून सुमारे ५०० मीटर अंतरावर असलेल्या विहिरीजवळ पडली होती. संशयावरून त्यांनी विहिरीत डोकावले असता विहिरीत एक गोणी खाली जात असल्याचे दिसले. त्यानंतर त्यांनी तत्काळ पोलिसांना याबाबत माहिती दिली. घटनास्थळी पोहोचल्यानंतर पोलिसांनी स्थानिकांच्या मदतीने गोणी बाहेर काढली आणि बेपत्ता मुलाचा मृतदेह बाहेर काढला.
मृत मुलाच्या वडिलांनी मदरशाच्या मौलानासह दोन जणांविरुद्ध पोलीस ठाण्यात तक्रार दाखल केली आहे. मुलाची हत्या केल्यानंतर मृतदेहाची विल्हेवाट लावल्याचा आरोप त्यांनी केला आहे. अतिरिक्त एसपी विजय शंकर मिश्रा यांनी सांगितले की, मृतदेह पोस्टमॉर्टमसाठी पाठवण्यात आला आहे. संबंधित कलमान्वये दोघांविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. दोन्ही तरुणांना ताब्यात घेऊन त्यांची चौकशी करण्यात येत आहे.

National Stock Exchange
spot_img

लेखकाकडून अधिक

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

News Danka Samarpan Parv
Star Housing Finance Limited

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
284,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा