26 C
Mumbai
Friday, February 6, 2026
घरविशेषप. बंगाल मध्ये तृणमूलच्या कार्यकर्त्याची हत्या

प. बंगाल मध्ये तृणमूलच्या कार्यकर्त्याची हत्या

पक्षांतर्गत भांदांची शक्यता

Google News Follow

Related

पश्चिम बंगालमधील मालदा येथे मंगळवारी तृणमूल काँग्रेसच्या एका कार्यकर्त्याची अज्ञात हल्लेखोरांनी गोळ्या झाडून हत्या केली. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, मालदा येथील कालियाचक भागात नवीन रस्त्याच्या उद्घाटनावेळी हसा शेख या कामगाराची गोळ्या झाडून हत्या करण्यात आली. या घटनेत टीएमसीचे प्रादेशिक अध्यक्ष बकुल शेख यांच्यासह अन्य दोघे जखमी झाले आहेत.

पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे. या घटनेचा पक्षांतर्गत भांडणाचा संबंध आहे का? याचाही तपास सुरू आहे. मालदा येथे तृणमूलच्या दुसऱ्या नगरसेवकाच्या हत्येनंतर काही दिवसांनी ही घटना घडली आहे. त्यामुळे प्रदेशातील सुरक्षिततेबद्दल चिंता निर्माण झाली आहे.

हेही वाचा..

शिक्षण विभागाच्या योजना मिशन मोडवर राबवा

निर्णयांची माहिती लोकांपर्यंतपोहोचविण्यासाठी एआय तंत्राचाही वापर

महाकुंभ मेळाव्यात सहभागी होता येणं हे भाग्यचं!

४ जानेवारी रोजी मालदा येथे नगरसेवक दुलाल सरकार यांची गोळ्या झाडून हत्या करण्यात आली होती. या प्रकरणी आतापर्यंत तृणमूल काँग्रेसच्या नेत्यासह एकूण सात जणांना अटक करण्यात आली आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, या प्रकरणातील प्रमुख आरोपी, टीएमसीच्या मालदा शहर युनिटचे अध्यक्ष नरेंद्र नाथ तिवारी याचे दुलाल सरकारशी जुने वैर होते. त्यानंतर त्यांनी सरकारच्या हत्येचा कट रचला.

National Stock Exchange
spot_img

लेखकाकडून अधिक

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

News Danka Samarpan Parv
Star Housing Finance Limited

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
290,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा