28 C
Mumbai
Wednesday, April 29, 2026
घरस्पोर्ट्सनन्ह्या मित्रांसोबत फुटबॉलचा आनंद; गंगटोकमध्ये पंतप्रधान मोदींचा खास क्षण

नन्ह्या मित्रांसोबत फुटबॉलचा आनंद; गंगटोकमध्ये पंतप्रधान मोदींचा खास क्षण

Google News Follow

Related

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी सध्या सिक्किम दौऱ्यावर असून मंगळवारी सकाळी त्यांनी गंगटोकमध्ये स्थानिक मुलांसोबत फुटबॉल खेळत खास वेळ घालवला. या क्षणांचे फोटो त्यांनी सोशल मीडियावर शेअर करत आनंद व्यक्त केला.

पंतप्रधानांनी ‘एक्स’वर लिहिले, “गंगटोकमधली ही सुंदर सकाळ… सिक्किममध्ये माझ्या नन्ह्या मित्रांसोबत फुटबॉल खेळण्याचा आनंद काही वेगळाच आहे.” आणखी एका पोस्टमध्ये त्यांनी या सत्राला “जबरदस्त फुटबॉल सेशन” असे संबोधले.

शेअर केलेल्या छायाचित्रांमध्ये पंतप्रधान पूर्णपणे क्रीडावेशात दिसत असून ते मुलांसोबत खेळताना आणि संवाद साधताना दिसत आहेत.

दरम्यान, पंतप्रधान मोदी सोमवारी (२७ एप्रिल) संध्याकाळी गंगटोकमध्ये दाखल झाले. त्यांच्या दौऱ्यातील मंगळवारचा कार्यक्रम व्यस्त असून ते गंगटोकमधील ऑर्किडेरियमला भेट देणार आहेत. तसेच, पालजोर स्टेडियममध्ये सिक्किम राज्य स्थापनेच्या ५०व्या वर्षाच्या समारोप कार्यक्रमाला ते उपस्थित राहतील.

या कार्यक्रमात पंतप्रधान ४,००० कोटी रुपयांहून अधिक किमतीच्या विविध विकास प्रकल्पांचे उद्घाटन, लोकार्पण आणि भूमिपूजन करणार आहेत. हे प्रकल्प पायाभूत सुविधा, संपर्क, आरोग्य, शिक्षण, वीज, शहरी विकास, पर्यावरण, पर्यटन आणि कृषी अशा अनेक क्षेत्रांशी संबंधित आहेत.

तसेच, युवकांना प्रोत्साहन देण्यासाठी पाकयोंग जिल्ह्यातील रंगपो येथे इनडोअर क्रिकेट सुविधेचेही उद्घाटन ते करणार आहेत.

सिक्किमच्या राज्य स्थापनेच्या सुवर्णमहोत्सवी वर्षात होत असलेला हा दौरा राज्य आणि ईशान्य भारताच्या सर्वांगीण विकासासाठी सरकारची बांधिलकी अधोरेखित करणारा ठरत आहे.

National Stock Exchange
spot_img

लेखकाकडून अधिक

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

News Danka Samarpan Parv
Star Housing Finance Limited

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
304,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा