24 C
Mumbai
Saturday, January 17, 2026
घरस्पोर्ट्सUSOPEN2025: निक किर्गिओसची पुरुष एकेरीमधून माघार

USOPEN2025: निक किर्गिओसची पुरुष एकेरीमधून माघार

Google News Follow

Related

ऑस्ट्रेलियन टेनिस स्टार निक किर्गिओस सलग तिसऱ्या वर्षी यूएस ओपनमध्ये सहभागी होणार नाही. गुरुवारी स्पर्धेच्या आयोजकांनी त्याच्या माघारीची पुष्टी केली.

३० वर्षीय किर्गिओस गेल्या काही वर्षांपासून पाय, गुडघा आणि मनगटाच्या दुखापतींशी झुंजत आहे. त्याने या हंगामात फक्त पाच एकेरी सामने खेळले आहेत, त्यापैकी चार गमावले आहेत.

किर्गिओसच्या कारकिर्दीतील सर्वात यशस्वी वर्ष २०२२ होते, जेव्हा तो विम्बल्डनच्या अंतिम फेरीत पोहोचला आणि न्यू यॉर्कमध्ये क्वार्टर फायनलमध्ये पोहोचला. तथापि, दुखापतींमुळे त्याच्या कारकिर्दीवर परिणाम होत राहिला. त्याने २०२३ मध्ये फक्त एक सामना खेळला, तर २०२४ मध्ये संपूर्ण वर्ष गमावले. या वर्षीही, मार्चमध्ये मियामी ओपनमध्ये दुसऱ्या फेरीत झालेल्या पराभवानंतर त्याने एकही एकेरी सामना खेळलेला नाही.

किर्गिओसच्या जागी ‘भाग्यवान पराभूत’ खेळाडूचा मुख्य ड्रॉमध्ये समावेश केला जाईल. या वर्षीच्या शेवटच्या ग्रँड स्लॅम, यूएस ओपनच्या एकेरी सामने रविवारपासून सुरू होतील.

National Stock Exchange
spot_img

लेखकाकडून अधिक

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

News Danka Samarpan Parv
Star Housing Finance Limited

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
287,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा