24 C
Mumbai
Friday, December 19, 2025
घरविशेषचेहऱ्यावर हसू अन हातावर 'श्री राम टॅटू'!

चेहऱ्यावर हसू अन हातावर ‘श्री राम टॅटू’!

नागपुरातील टॅटू आर्टिस्टची १००१ मोफत टॅटूची ऑफर

Google News Follow

Related

रामलल्ला २२ जानेवारीला अयोध्येत विराजमान होणार आहेत. या दिवशी देशभरात दिवाळीसारखा सण साजरा केला जाणार आहे. हा कार्यक्रम भव्य आणि दिव्य असेल, देशभरातील आणि जगभरातील लोक ते पाहतील आणि साक्षीदार होतील. अयोध्येच्या भव्य कार्यक्रमात अनेक जण सहभागी होऊ इच्छितात, परंतु काही कारणास्तव ते जाऊ शकणार नाहीत.मात्र, असेही भाविक आहेत जे आपल्या हातावर रामाचे टॅटू बनवून प्रभू रामाची भक्ती दाखवत आहेत.नागपुरात अशा भाविकांची संख्या लाखोंच्या घरात आहे.अशा भाविकांसाठी नागपुरातील एका टॅटू आर्टिस्टने १००१ मोफत टॅटू काढण्याचा संकल्प केला आहे.

हृतिक दरोडे हा नागपुरातील टॅटू आर्टिस्ट आहे. गेल्या अनेक वर्षांपासून तो टॅटू बनवत आहे.२२ जानेवारी रोजी होणाऱ्या प्राणप्रतिष्ठा सोहळ्याच्या तयारीदरम्यान ऋतिक राम भक्तांच्या हातावर श्री राम, प्रभू राम, जय श्री राम यांचे टॅटू बनवत आहे. मात्र, यावेळी टॅटू आर्टिस्ट हृतिकने १००१ लोकांच्या हातावर मोफत टॅटू बनवण्याचा निर्णय घेतला आहे.हे टॅटू कायमस्वरूपी आहेत, जे कधीही मिटणार नाहीत.

हे ही वाचा:

पोटातून आणलेली कोकेनची कॅप्सूल पकडली; सकिनाका येथे दोन विदेशी नागरिकांना अटक!

मराठी माणसाच्या नाट्यप्रेमामुळे १०० वर्षांची परंपरा लाभली!

शिवछत्रपती पुरस्कार यादीतून डावललेल्या खेळांच्या संघटना नाराज

निवडणुकीपूर्वी बांग्लादेशात हिंसाचार, मतदान केंद्राला लावली आग!

यासाठी नियमित नोंदणी काउंटरही उभारण्यात आले असून, तेथे मोठ्या संख्येने नागरिक नोंदणीसाठी येत आहेत. यापैकी ते फक्त १००१ लोकांना टॅटू मोफत देणार आहेत. पुरुषांच्या बरोबरीने महिलांनीही नोंदणी केली आहे. महिलांच्या हातावर श्री राम, प्रभू राम आणि जय श्री रामचे टॅटू गोंदवले जात आहेत.टॅटू आर्टिस्ट हृतिकच्या या संकल्पाची नागपुरात जोरदार चर्चा असून प्रभू रामांच्या नावाचा हातावर टॅटू काढण्यासाठी पुरुष आणि महिलांची रांग लागली आहे.

अयोध्येत अभिषेक करण्याची तयारी सुरू 
अयोध्येतील राम मंदिरात प्राणप्रतिष्ठा करण्याची तयारी जोरात सुरू आहे. रामललाची ५१ इंच उंचीची मूर्ती मंदिराच्या गर्भगृहात बसवण्यात येणार आहे. ही मूर्ती ५ वर्षाच्या मुलाच्या रूपात असणार आहे. रामलल्ला मूर्तीत उभे असल्याचे दाखवले आहे. ही मूर्ती अशी आहे की, ती एखाद्या राजाचा पुत्र आणि विष्णूचा अवतार आहे. रामलल्लाच्या नवीन मूर्तीच्या स्थापनेसोबतच मंदिराच्या गाभाऱ्यात जुन्या मूर्तीचे पुन्हा अभिषेक करण्यात येणार आहे.

National Stock Exchange
spot_img

लेखकाकडून अधिक

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

News Danka Samarpan Parv
Star Housing Finance Limited

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
284,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा