दिल्लीतील विजेच्या पायाभूत सुविधांची अवस्था वाईट असून ही परिस्थिती आम आदमी पक्षाच्या सत्तेत झाली असल्याचा आरोप दिल्लीचे विद्यमान ऊर्जामंत्री आशीष सूद यांनी केला आहे. ऊर्जा मंत्री आशीष सूद म्हणाले, आम आदमी पार्टी (आप) दिल्लीच्या विजेच्या पायाभूत सुविधा खूपच वाईट स्थितीत सोडून गेली आहे. दिल्लीचे विद्यमान सरकार त्यावर उपाययोजना करत आहे.
सूद यांनी सांगितलं की, दिल्ली सरकार वीज पुरवठा अखंड ठेवण्यासाठी पूर्णपणे वचनबद्ध आहे आणि लोकांना उत्तम सुविधा देण्यासाठी काम करत आहे. त्यांनी म्हटलं की आम आदमी पार्टीच्या कार्यकाळात वीज इन्फ्रास्ट्रक्चरची स्थिती अत्यंत खराब झाली होती आणि आपण आता ते सुधारण्यासाठी प्रयत्न करत आहोत. वीज खरेदी करारांचा आढावा घेतला जात आहे, ज्यामुळे दिल्लीच्या नागरिकांना कोणतीही अडचण येऊ नये.
हे ही वाचा:
…अन हातात बेड्या घालून जितेंद्र आव्हाड पोहोचले अधिवेशनात!
विद्यार्थ्यांच्या स्मार्टफोन वापरासाठी मार्गदर्शक तत्त्वे
आरजी कार प्रकरण : ११ पोलीस कर्मचाऱ्याना सीबीआयचे समन्स
मुंबई श्री शरीरसौष्ठव स्पर्धा ७ मार्चला रंगणार
त्यांनी सीएजीच्या आगामी अहवालावरही प्रतिक्रिया दिली. सूद म्हणाले की, अहवाल आल्यावरच त्यावर काहीतरी बोलता येईल. अहवालात भ्रष्टाचाराच्या अनेक कहाण्या सांगितल्या जात आहेत, पण सध्या ते यावर जास्त टिप्पणी करू इच्छित नाहीत. त्यांचं मत आहे की अहवाल आल्यावरच या संदर्भात पूर्णपणे प्रतिक्रिया देता येईल.
आशीष सूद यांनी विरोधकांवरही टीका केली आणि म्हणाले की, विरोधक बेरोजगारीच्या नावावर चॅनेल चालवत आहेत, तर प्रत्यक्षात रोजगार देण्याचं काम दिल्ली सरकार करत आहे. विरोधकांचं काम देशाच्या मुद्द्यांवर प्रश्न उपस्थित करणं आहे, पण ते सतत सरकारवर हल्ला करत आहेत, ज्यावर त्यांना इतका फोकस करण्याची गरज नाही.