32 C
Mumbai
Sunday, June 4, 2023
घरविशेषउद्धव ठाकरे आणि संजय राऊत यांनी धर्मांतर केले आहे

उद्धव ठाकरे आणि संजय राऊत यांनी धर्मांतर केले आहे

नितेश राणे यांचा हल्लाबोल; उद्धव यांना खंडणीचा इतिहास असून त्यांचे परफ्युमही परदेशातून येतात

Google News Follow

Related

भारतीय जनता पक्षाचे आमदार नितेश राणे यांनी शुक्रवारी पत्रकार परिषदेत शिउबाठाचे पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे आणि खासदार संजय राऊत यांच्यावर जोरदार हल्ला चढवला. नितेश राणे म्हणाले की, उद्धव आणि राऊत यांनी धर्मांतर केले, त्यामुळे त्यांचे मुस्लिम प्रेम जागृत झाले आहे. नितेश राणे म्हणाले की, उद्धव यांना खंडणीचा इतिहास असून त्यांचे परफ्युमही परदेशातून येतात. दुसरीकडे, त्र्यंबकेश्वर मंदिर वादावर बोलताना म्हणाले की, चादर चढवण्याचा आग्रह आहे, कारण एकदा चादर चढवली की संपूर्ण मंदिर मुस्लिमांचे असेल.

नितेश राणे म्हणाले, उद्धव यांचा इतिहास वसुलीचा आहे. आम्ही ३९ वर्षांपासून त्यांच्यासोबत आहोत. कपडे स्वच्छ करण्यापासून ते वाहने आणि परफ्यूमपर्यंत परदेशातून ड्युटी फ्री येतात. त्यांचे आयुष्य वसुलीचेच राहिले आहे. उद्धव आणि संजय राऊत यांनी धर्मांतर केले, त्यामुळे त्यांच्यात मुस्लिम प्रेम जागृत झाले आहे. म्हणूनच ते गोमूत्रावर प्रश्न उपस्थित करत आहेत आणि हिंदूंना त्रास देणारे म्हणत आहेत. संजय राऊत म्हणतात की, दंगल पसरवण्याचे काम फक्त हिंदू करत आहेत, ते हिंदूंना बदनाम करत आहेत, त्यामुळे मी त्यांना एकट्याने जाण्याचे आव्हान दिले आहे.

राऊतांनी शिवसेना संपवण्याची शपथ घेतली आहे नितेश राणे म्हणाले की, संजय राऊत यांनी शिवसेना संपवण्याची शपथ घेतली आहे. ते म्हणाले, प्रीतीश नंदी यांना शिवसेनेकडून खासदारकीचे तिकीट देण्यात आले आणि संजय राऊत यांना नाकारण्यात आले, तेव्हापासून त्यांनी शिवसेना संपवण्याची वल्गना केली आहे आणि त्यात ते गुंतले आहेत. त्र्यंबकेश्वर मंदिर वादावर बोलताना नितेश राणे म्हणाले, तिथे त्र्यंबकेश्वर मंदिरात चादर अर्पण करण्याचा आग्रह आहे, कारण एकदा चादर चढवली की संपूर्ण मंदिर त्याच्या मालकीचे होईल. त्यांना त्याच प्रकारे अतिक्रमण करून छत्रपती शिवरायांचे किल्ले ताब्यात घ्यायचे आहेत.

दर्ग्याच्या सर्वेक्षणाच्या मागणीला पाठिंबा निते राणे म्हणाले, त्र्यंबकेश्वर दर्ग्याच्या सर्वेक्षणाच्या मागणीला आमचा पूर्ण पाठिंबा आहे. केवळ त्र्यंबकेश्वरच नाही, ज्या दर्ग्यांवर किंवा मशिदींवर प्रश्न उपस्थित केले जात आहेत, त्या सर्वांचे सर्वेक्षण केले पाहिजे जेणेकरून सत्य बाहेर येईल. दर्गा किंवा मशीद असेल तर ती मिळू द्या, नाहीतर ती आम्हाला द्या.

spot_img

लेखकाकडून अधिक

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

आम्हाला follow करा

49,850चाहतेआवड दर्शवा
2,022अनुयायीअनुकरण करा
76,400सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा