तृणमूल काँग्रेसच्या कार्यालयात सापडली बनावट आधार कार्डे

पोलिसांनी ही कार्डे जप्त केली

तृणमूल काँग्रेसच्या कार्यालयात सापडली बनावट आधार कार्डे

पश्चिम बंगालच्या निवडणुकीत ममता बॅनर्जींच्या तृणमूल काँग्रेसचा दणदणीत पराभव झाल्यानंतर आता तृणमूलभोवतीचा फास आवळू लागला आहे.

रविवारी पोलिसांनी कोलकाता येथील विधाननगर महानगरपालिकेच्या वॉर्ड क्रमांक ३६ मधील तृणमूल काँग्रेसच्या स्थानिक कार्यालयातून अनेक बनावट आधार कार्डे जप्त केली आणि चौकशीसाठी कागदपत्रे ताब्यात घेतली. ही आधार कार्डे बिधाननगर परिसरातील पक्ष कार्यालयात तपासणीदरम्यान आढळली.

हे ही वाचा:

गुजरातच्या दाहोदमध्ये कारमध्ये सापडले २.५६ कोटी रोख

२०,००० टन गॅस घेऊन ‘सिमी’ जहाज गुजरातच्या कांडला बंदरात दाखल

चांदी आता मुक्त नाही प्रतिबंधित

L&T कडून डेटा सेंटर विस्तारासाठी १० हजार कोटींची गुंतवणूक

स्थानिक रहिवासी नंतर घटनास्थळी पोहोचले आणि सापडलेल्या वस्तू सुरक्षित केल्या तसेच या प्रकरणाची माहिती बिधाननगर दक्षिण पोलीस ठाण्याला दिली. त्यानंतर पोलीस अधिकारी घटनास्थळी पोहोचले आणि आधार कार्डे जप्त केली.

परिसरातील रहिवाशांनी दावा केला की अखिल भारतीय तृणमूल काँग्रेसच्या कार्यालयातून सापडलेली आधार कार्डे स्थानिक लोकांची होती. स्थानिकांच्या मते, अनेक रहिवाशांनी आधार कार्डासाठी अर्ज करताना पक्ष कार्यालयाचा संपर्क केंद्र म्हणून वापर केला होता.

Exit mobile version