31.3 C
Mumbai
Wednesday, October 21, 2026
घरविशेषउदित राज आणि पृथ्वीराज चव्हाण यांच्यावर हुसैन भडकले

उदित राज आणि पृथ्वीराज चव्हाण यांच्यावर हुसैन भडकले

Google News Follow

भारतीय सैन्याच्या ‘ऑपरेशन सिंदूर’वर काँग्रेस नेत्यांनी केलेल्या वादग्रस्त विधानांवर भाजपचे राष्ट्रीय प्रवक्ते शाहनवाज हुसैन यांनी तीव्र प्रतिक्रिया दिली आहे. त्यांनी काँग्रेसवर टीका करत सांगितले की, संपूर्ण देश जेव्हा एकसंघ असतो, तेव्हा अशा प्रकारची वक्तव्यं करणे योग्य नाही. शाहनवाज हुसैन म्हणाले, “काँग्रेसला काय झालं आहे? त्यांच्या नेत्यांना अशी विधाने करून काय सिद्ध करायचं आहे? पहलगाममध्ये अतिरेक्यांनी आपल्या मातांचं आणि बहिणींचं सिंदूर पुसलं नव्हतं का? ‘ऑपरेशन सिंदूर’द्वारे भारतीय सैन्याने पाकिस्तान आणि POKमधील ९ अतिरेकी तळ उद्ध्वस्त केले आणि पहलगामचा बदला घेतला. पण आता काँग्रेस सैन्याच्या शौर्यावरच प्रश्न उपस्थित करत आहे.”

महाराष्ट्र काँग्रेसचे वरिष्ठ नेते पृथ्वीराज चव्हाण यांनी ‘ऑपरेशन सिंदूर’बाबत म्हटले की केंद्र सरकार याचा भावनिक फायदा घेत आहे. तर दिल्ली काँग्रेसचे वरिष्ठ नेते उदित राज यांनी सांगितले की, जर दुसरं कोणतं नाव दिलं असतं, तर अधिक योग्य ठरलं असतं. शाहनवाज हुसैन पुढे म्हणाले, “काँग्रेसने सुचवू शकले असते. काँग्रेस त्यांच्या सरकारमध्ये सर्व गोष्टींची नावं गांधी कुटुंबाच्या नावावर ठेवायची. पण आता ते सैन्याच्या शौर्याबाबत आणि ‘ऑपरेशन सिंदूर’बाबत चुकीची वक्तव्यं करत आहेत. काँग्रेस पक्ष एकाच आवाजात बोलत नाही. देश जेव्हा एकसंघ आहे, तेव्हा पक्षाने वेगळं होण्याची गरज नाही.

हेही वाचा..

बीकानेर दुर्घटनेत आठ जणांचा मृत्यू

‘ऑपरेशन सिंदूर’मध्ये काँग्रेसला धर्म दिसतोय

‘डुप्लीकेट’ चित्रपटाला २७ वर्षे पूर्ण

केजरीवाल विरोधातील एका प्रकरणात कोर्टाने माहिती मागवली

एका प्रश्नाच्या उत्तरात शाहनवाज हुसैन म्हणाले, “पाकिस्तानला ज्या भाषेत उत्तर द्यायचं होतं, त्याच भाषेत आपल्या सैन्याने उत्तर दिलं. पाकिस्तान लवकरच तुकड्यांमध्ये विभागला जाईल. पंतप्रधान मोदींनी बिहारच्या झंझारपूरमध्ये जे सांगितलं, ते आपल्या सैन्याने त्यांच्या शौर्याने सिद्ध केलं आहे. आमच्या सशस्त्र दलांनी पुन्हा एकदा अतिरेक्यांचा नाश करून आपली शौर्यगाथा दाखवून दिली आहे. ते म्हणाले, “पाकिस्तानच्या नागरिकांना आता पंतप्रधान मोदींच्या नावानं भीती वाटते. त्यांना रात्री झोप येत नाही. पाकिस्तान जास्त काळ टिकणार नाही, कारण त्यांनाही माहिती आहे की, हा युवा भारत मोदींच्या नेतृत्वाखाली घरात घुसून मारतो.

National Stock Exchange
spot_img

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.

आम्हाला follow करा

113,459चाहतेआवड दर्शवा
2,036अनुयायीअनुकरण करा
339,000सदस्य यादीसदस्य व्हा

इतर नवीनतम कथा